วันที่ 27 มิถุนายน 2565 เวลา 15.00 น. นายไชยยงค์ ใยวังหน้า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลจันทร์เพ็ญ และ นายชมฉกรรจ์ บุญวงศ์ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลจันทร์เพ็ญ พร้อมด้วยกองช่างกองช่างลงพื้นที่ บ้านโคกกลาง หมู่ที่6 ตามที่ นางสาวจารุวรรรณ พันธุ์เข็มทอง สมาชิกองค์การบริหารส่วนตำบล (ส.อบต) ได้ทำหนังสือร้องเรียนร้องทุกข์ กรณีถนนชำรุดเสียหาย เป็นหลุม เป็นบ่อ และน้ำท่วมขังเวลาฝนตกเพื่อให้สำรวจแลบะหาแนวทางแก้ไขปัญหาต่อไป ผลการดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
#ความคืบหน้าในการแก้ไขปัญหาดังกล่าว จะอัพเดทให้ทราบอีกต่อไป
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353499.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353500.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353501.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353502.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353503.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353504.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353506.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353507.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353508.jpg)
![](http://www.junpan.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/353509.jpg)